An kafa shi a cikin 2 0 0 2, Hangzhou Gaoshi Luggage Textile Co., Ltd. ƙwararrun masana'anta ne na masana'anta na polyester oxford wanda ke amfani da shi sosai wajen yin jakunkuna, jakunkuna, tantuna, kujerun nadawa, matattarar jarirai, murfin kayan waje.Muna da namu yarn, saƙa, bugu da kuma shafa inji.Biyan yanayin, sau da yawa muna bincika kasuwa a nan da kuma ƙasashen waje sannan mu haɓaka sabbin samfura waɗanda suka shahara a kowace shekara.
Tare da fasahar samar da ci gaba da ingantaccen tsarin garanti, ci gaba da bincike da haɓaka sabbin masana'anta na 600D Oxford.
Madaidaicin ƙungiyar gudanarwa da ƙwararrun ƙungiyar ƙirƙira R&D.Jagorar masana'antar don haɓaka ci gaba kuma ku kasance cikin jagorar matsayi.
Yana da babban shuka da kayan aikin samarwa na ci gaba, tare da takamaiman sikelin samarwa da yuwuwar haɓakawa.